"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นัดเจอ กันหน่อย ดี ไหม อะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

ครับผม รั้วม.ดินแดงยินดีต้อนรับ ครับ....มีอะไรให้ช่วยเหลือ

บอกได้เลยนะครับ.....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครับผม รั้วม.ดินแดงยินดีต้อนรับ ครับ....มีอะไรให้ช่วย ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 19/2/2011 16:34

ยังไม่ได้เข้าเลยครับ  ^^  แต่จะไปเป็นลูกเจ้าพ่อมอดินแดงนี้แหละ ค้าบบบ

ไม่ใช่ซัก กะ ม. แก่แล้ว ว่างๆก็แวะมาเยี่ยมพี่ๆกันบ้างนะ ที่ร้านเล่าปั่น หลัง ร.ร.กัลยาณวัตร
บอกด้วยล่ะว่าพี่น้อง HCC จะลดให้ 10% มาไม่บอกไม่ลดด้วยเอ้อ
ถ้ามาไม่ถูกก็เข้าที่นี่ http:://www.facebook.com/laopan.kk

กำลังจะมีทริปของ E-San Zone อีกแว้วววว ติดตามนะจ๊ะน้องๆ

อ้อ!ลืมบอกน้องๆติดตามในกระทู้ของอีสานด้วยล่ะ เวลาเขานัดมารวมกันที่ร้านเล่าปั่นจะได้ไม่พลาด
พี่ๆเขาขับมาจาก กาฬสินธุ์ สารคาม อุบล อุดร โคราช มารวมกันบ่อยๆ

ฝั่งเก้าหลังครับ

รุ่น 34 ง่ะ

โว้...เด็ก มข.เพียบเลย เมื่อวาน ผมนั่งนับรถที่วิ่งเข้า ม.ที่ฝั่งยูเซนเตอร์ ได้ตั้ง 34 คัน แค่ ชั่วโมงเองนะเนี้ย

เต่ไม่รู้ว่าได้เป็นสมาชิก คลับเราหรือป่าวเนี้ยซิ

มข. ค๊าบ รุ่นไหน ไม่บอก 555 แต่ตอนนี้ ไม่ได้อยู่มข. แล้ว คิดฮอดชาวขอนแจ่นทุกท่านจ้า
PleRn

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host