"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เจอ ผมก็ทักทาย บ้างเด้อ ท่าน ผม ก็สีขาว 7433 โคราชคร ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 15/8/2011 23:32

รถท่านโดนัดผมจำได้แต่ล้อครับ  กว่าจะได้ทักก็ขับสวนทางกันไปแล้ว 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รถท่านโดนัดผมจำได้แต่ล้อครับ  กว่าจะได้ทักก็ขับสวน ...
city_creative โพสต์เมื่อ 16/8/2011 22:26

ผมต้องหาอะไรมาติด ไว้ หน้ารถ ซะเเล้ว ... จะได้ทักกันทัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมต้องหาอะไรมาติด ไว้ หน้ารถ ซะเเล้ว ... จะได้ทักก ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 16/8/2011 22:31

คาดหน้ากระจกเลยครับว่า  "รถคันนี้มีโดนัด"

เมื่อวานผมทำไฟรูกุญแจเล่นๆ  งบไม่ถึงร้อย  ใครสนใจบอกผมได้นะครับ

ทำไว้หลายอันเลย  มีน้ำเงินกับแดง

อั้ม นี่ ชั่ง สันหาทำจิงๆ.....นับถือๆ

ผมอาร์มคับ เป็นเพื่อนกับ road 09 คับ
รถผม city zx ล้อทอง ทะเบียน อุบล 317คับ
ทักกันได้นะคับ

ผมอาร์มคับ เป็นเพื่อนกับ road 09 คับ
รถผม city zx ล้อทอง ทะเ ...
z-jang โพสต์เมื่อ 21/8/2011 13:18

ยินดีที่ได้รู้จักครับท่าน  ผมชื่ออั้มอยู่หลังมข.ครับ
เจอกันก็ทักเน้อ  ตอนนี้ไฟหน้าสีขาวแล้วครับ  ตัดหมอกก็ขาว  แต่หน้าตาประมาณนี้ครับ

แล้วร้านอยุแถวไหนอ่ะคับเผื่อจะแวะเข้าไปดู

ผมตะวันนะครับ
new city สีขาว ทะเบียน กง 2101 บุรีรัมยฺครับ
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

ผมตะวันนะครับ
new city สีขาว ทะเบียน กง 2101 บุรีรัมยฺครับ
...
Road09 โพสต์เมื่อ 21/8/2011 21:22

นั่นไง  ว่าแล้วคันนี้คุ้นๆ  หลายวันก่อนเห็นจอดอยู่ข้างเซเว่นหน้ามอแดง

ผมแอบส่องดูอยู่  555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host