"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขยับหน่อยครับ  แต่ละท่านทำไรอยู่ไหนน้อ
ผมชื่ออั้มนะครับ  เรียนป.โทอยู่ในมข.  งานประจำคือ ขายและติดตั้งไฟledทุกแบบสำหรับรถยนต์และมอไซค์
สนใจบอกนะครับราคาพิเศษครับ++
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันที่ 15 พวกผมไป ทำบุญกัน สนไหม ครับ ตอน เช้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

อย่าให้เงียบครับกระทู้เรา

หายไปไหนกันน้อ

อย่าให้เงียบครับกระทู้เรา

หายไปไหนกันน้อ ...
city_creative โพสต์เมื่อ 21/7/2011 15:16

ยังอยู่ครับ แต่ช่วงนี้ งานเย้อมากๆ...ทุน ก็ยังไม่มา ช่วงนี้ขอเปลี่ยนจาก Honda City มาเป็น Honda Wave แทนเเล้วครับท่าน...555+

ยังอยู่ครับ แต่ช่วงนี้ งานเย้อมากๆ...ทุน ก็ยังไม่ ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 22/7/2011 11:21

ผมก็ยุ่งๆเหมือนกัน  555 ฮอนด้าเวฟผมไฟขาด  ขี่ตอนกลางคืนบ่ได้  หลอดไฟมอไซค์ไม่มีเงินเปลี่ยน  แต่หลอดไฟรถยนต์ล่ะซื้อเอาๆ

อั้ม....หลอดไฟ หรี่ ขาวๆ 2 หลอด เท่าไหร่ท่าน...ว่าจะหามาติด เอาไว้เปิดตอนเย็นๆ ค่ำๆ

อั้ม....หลอดไฟ หรี่ ขาวๆ 2 หลอด เท่าไหร่ท่าน...ว่าจะหามา ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 29/7/2011 13:18

ร้านขอนแก่นขาย 280 บาท
ผมขายหน้าร้าน200บาท สำหรับเพื่อนในคลับขาย 170 บาทครับ แบบเดียวกันกับร้านทั่วไป  
มีสีแดง น้ำเงิน ขาวครับ
นี่ตัวอย่าง  จะเอาก็โทรหาเลยเด้อ  087-8534402 ครับ  ว่างตลอด  ติดตั้งให้พร้อม

เอาลิ้งค์ไปดูสบายใจเลย  
http://www.facebook.com/media/se ... 02.288226.770962401

ไม่ได้แวะเข้ามานานเลยครับ
city_creativeวันนั้นผมขับตามอยู่ครับ
แต่ไม่ได้อัพรูปลงเลยครับ
ของผมสีขาวนะครับ
คาดหน้าEnjoy Honda
เจอก็ทักกันบ้างนะครับ

city_creativeวันนั้นผมขับตามอยู ...
Road09 โพสต์เมื่อ 15/8/2011 22:27

เจอ ผมก็ทักทาย บ้างเด้อ ท่าน ผม ก็สีขาว 7433 โคราชครับ

city_creativeวันนั้นผมขับตามอยู ...
Road09 โพสต์เมื่อ 15/8/2011 22:27

555 ตามให้ทันเด้อท่าน  ผมมักขับซิ่ง  ขออภัยในบางลีลาครับผม!!
ยินดีที่ได้รู้จักครับ  ผมว่าแล้ว enjoy  honda  สะดุดตามาก  ผมจำได้แล้ว 555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host