"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เรา นัด เจอ กัน ไหม ครับ ส่วนมาก กลุ่ม ผม ใช้ city s r z กัน ...
cityza โพสต์เมื่อ 18/6/2011 10:16

อยากเหมือนกันครับท่าน  จะได้รู้จักกันไว้  ไปวันไหนบอกผมด้วยเด้อ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จักบาทหนอ ผมกะอยากได้อยู่ ผมแต่งรถ บ่ เป็น พอดีได ...
Antem โพสต์เมื่อ 18/6/2011 14:01

ยินดีที่ได้รู้จักเด้อครับ  ผมชื่ออั้ม  ผมไปบ่อยอยู่ทางนั้นน่ะ  
ไฟวงแหวนผมจัดมา250บาท  เป็นแบบนีออนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นัดกันวันไหนครับที่บึงสีฐานอ่ะครับ

ฝนตกอีก แล้วพี่น้องๆๆๆ   พึ่งล้างมาเมื่อวาน โอ้ยละน้อ หอก็ไม่มีหลังคา เต็มๆ ยิ่งบางวันเช้าแดดออก บ่ายฝนตก กลางคืน หยุด  ตื่นมาได้เรื่อง บักตี้เป็นลายสวยงามทุกครั้งไป มีสมาชิค ท่านไหนเปิด ร้านคาร์แคร์ บ้างมั้ยครับ ผมจะล้างมันเองเลยเอา ขอเเค่น้ำ นี่ละ วุ้ย หนหวย  555+  วันนี้ออกเเนวจิงจังงกะชีวิตเป็นพิศษ

นัดกันวันไหนครับที่บึงสีฐานอ่ะครับ ...
Road09 โพสต์เมื่อ 19/6/2011 10:51

วันไหนดีครับ 55  ผมได้ทุกวันครับ

ฝนตกอีก แล้วพี่น้องๆๆๆ   พึ่งล้างมาเมื่อวาน โอ้ยละน้ ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 21/6/2011 20:51

อย่าล้างครับ  เดี๋ยวฝนตก  
ผมล้างทีไรฝนตกทุกที  555  เมื่อวานไปซื้อไรมาครับ  เห็นทีแรกนึกว่าไม่ใช่  จำล้อท่านได้  อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/6/2011 12:31 โดย cityza

วัน ไหน ดี ครับ จะ ได้ ชวน พัก พวก ไป กัน หลายๆๆคัน

โทร ชวน หน่อย นะ ครับ 082 1071178ไป วันไหน
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/6/2011 12:31 โดย cityza

วัน ไหน ดี ครับ จ ...
cityza โพสต์เมื่อ 24/6/2011 12:20

ผมว่าท่านนัดเพื่อนๆ  แล้วชวนผมดีกว่าครับ เพราะทางนี้มีไม่กี่คัน  
เอาคนส่วนใหญ่เป็นหลักเลยครับผม  จัดซักครั้งเดี๋ยวก็มีมาเรื่อยๆเองคร้าบบบ

มานแย่ตรง นานๆมาชม บอร์ดที อะจ้า ผมว่า ต้องมีแกนนำ ตั้งกระทู้ขอ ชื่อ เบอโทรที่อยู่ ไว้
เรียงกันเป็นรายชื่อสมาชิก หลังจากนั้นก็ นัดสถานที่จัด เอาเป็นว่า แกนนำคนนั้นเป็นคนจัดการ
พอได้เรื่องละ จัดเลยครับ โทร ตาม หรือ SMS ก็ได้ ส่วนเรื่อง ค่าโทรศัพ เนี้ย คงจัดให้ได้อยู่แล้วครับ
คนละไม่ถึง 10 บาท ตอนรวมกลุ่ม หรือ + เพิ่มตอนจัดสังสรรกันก็ได้ อันนี้ไม่ว่ากัน ปัญหามันอยู่ที่ใคร
จะเป็นคนเริ่มครับ  T-T

นัดมาเลยนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host