"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แว๊ป มา ทักทาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

ตอนนี้กลับบ้านที่หนองคายคร้าบ  เดี๋ยวกลับขอนแก่นแล้วจะไปมีตติ้งด้วย 555 อยากเหล้าๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อันนี้เอามาฝาก  คิ้วไฟหน้ากับไฟวงแหวน led งบ 120 บาทครับ

สวดยอสสสส

อยากได้ๆๆๆๆ

เปลี่ยนสีแม็กแล้วเด้อพี่น้อง  เดี๋ยวสิจำกันบ่ได้ 5555 จัดไปด้วยงบ 300 บาท

เปลี่ยนสีแม็กแล้วเด้อพี่น้อง  เดี๋ยวสิจำกันบ่ได้ 5555  ...
city_creative โพสต์เมื่อ 21/10/2011 14:10

ทำยังไงเนี้ย อยากเปลี่ยนเหมือนกัน สีเเมกมัน ไม่เด่นเลยยยยยย

ทำยังไงเนี้ย อยากเปลี่ยนเหมือนกัน สีเเมกมัน ไม่เ ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 26/10/2011 23:13

หายไปนานเลยเนาะท่าน  ผมซื้อสีโครเมี่ยมยี่ห้อ ATM มาพ่นครับ  กระป๋องละ 115 บาท 4 ล้อ ใช้กระป๋องเดียวครับ

พ่นไปเดาๆมันก็เงาเอง  ถ้าทำร้าน 4 ล้อ ก็ประมาณ 1800-2000 บาทครับ แต่เนียนกว่านี้เยอะครับ

อันนี้ที่ผมทำก็พอไปวัดไปวา

ชาวขอนแก่นครับ  ท่านใดสนใจหลอด led ติดรถยนต์  หรืออยากติดตั้งไฟส่องเท้า  ไฟรูกุญแจ โคมดำมุมส้ม  บอกผมนะครับ  ผมรับทำราคาถูกๆ  สวยนานครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แวะมาทักทายคราบพี่น้อง

เงียบเหงาแท้น้อ  ไปไหนกันหมด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host