"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไม่รู้จะได้ไหมนะครับ
ถ้าได้รูปไม่ค่อยชัดพอดีตอนถ่ายมือสั่นๆอยู่55555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอทราบพิกัดร้าน และที่สำคัญราคาครับ สนใจมากครับ รบก ...
dekhong_11 โพสต์เมื่อ 30/8/2011 10:28

ผมอยู่แถวหลังมข.ครับ  ไม่มีหน้าร้านครับ  สนใจไฟตรงไหนบอกเด้อท่าน
ราคากันเองครับไม่ชาร์จ  ผมทำเอามันส์  
เบอร์ผม 087-8534402 ครับ อั้มครับ

ฝากให้ไปดูเล่นๆครับ  
http://www.facebook.com/media/se ... 02.288226.770962401
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าได้รูปไม่ค่อยชัดพอดีตอนถ่า ...
Road09 โพสต์เมื่อ 30/8/2011 11:13

ถ่ายใหม่ๆ  เอาชัดๆ  ดูแบบนี้เมาตามเลย 555

ของจริงสวยกว่าในรูปครับ

เด๋วจะถ่ายใหม่อยู่ครับพี่

วันนี้ไปจัดโลโก้มีไฟแบบ 2 สเตป ขาว-แดง  อย่างสวยเลยครับ

ใครสนใจจัดไปครับ 550 บาท  พร้อมติดตั้งครับ  เดี๋ยวเอารูปมาให้ชม

ถ้าได้รูปไม่ค่อยชัดพอดีตอนถ่า ...
Road09 โพสต์เมื่อ 30/8/2011 11:13

ถ่ายตอนไหนวะเนี้ยวันหลังแอบถ่ายติดๆ คันบรอนบ้างนะเพื่อนนะ

ถ่ายตอนไหนวะเนี้ยวันหลังแอบถ่ายติดๆ คันบรอนบ้างนะเพื่อนนะ

ถ่ายวันเกิดบักต้นนั่นหล่ะ
ได้ๆเด๋วจะถ่ายเอามาลงแต่ถ้าเอามาลงรถผมคงดับ
คันบรอนมันสวย

ฉายอีกรอบ  ชัดกว่าเดิม  เหอะๆ

ตัดหมอกไปไหนหล่ะครับพี่อั๊ม

ตัดหมอกไปไหนหล่ะครับพี่อั๊ม
Road09 โพสต์เมื่อ 2/9/2011 23:42

รูปนี้จะโชว์ไฟวงแหวน  ถ้าเปิดตัดหมอก  มองไฟอื่นไม่เห็นเลยครับ อิอิ  แสบตาเกิน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host