"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ได้อยู่ใน ม.ขอไปแจมด้วยได้เปล่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ได้อยู่ใน ม.ขอไปแจมด้วยได้เปล่าครับ ...
gojack โพสต์เมื่อ 28/8/2011 04:05

ได้เสมอครับท่าน  มาโลดๆ  ขอนแก่นคือกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสร็จเรียบร้อยครับ  แสงตอนกลางคืนถือว่าโอเค  กับราคาไม่ถึงร้อย
แต่กล้องมือถือผมอุบาทไปหน่อย  ทนๆดูไปก่อนละกันครับ  ของท่านตะวันเอามาโชว์หน่อยเด้อ  วงแหวนงามๆน่ะ  กับไฟหรี่งามๆ 555

อีกละ......มาอีกเเล้ว...กิเลสๆ55555+

อีกละ......มาอีกเเล้ว...กิเลสๆ55555+
โดนัด โพสต์เมื่อ 29/8/2011 14:03

มาๆท่าน  เดี๋ยวจัดให้

ท่านอั๊มครับพอดีลงรูปไม่ได้อ่ะครับ
ในนี้ไม่รู้เป็นไร
แบบว่าโลเทค
ต้องให้ท่านอั้มช่วยแล้วครับ

มาๆท่าน  เดี๋ยวจัดให้
city_creative โพสต์เมื่อ 29/8/2011 17:01

เดี๋ยว โอกาสดีๆ ผมจะไปจอดให้ทำ ทั้งวันเลย ไฟฟรี่ กะโคม สีๆ เนี้ย.....เอ้อ...ว่า จะให้ ดู  พ้นสี ดำด้าน สเกิต ด้วย ผมเห็น ท่านลงไว้ ของผม MADOLO ตูดมันเนี้ย มีที่ให้ พ้น อยู่ แต่ ข้างหน้าผม เล็งยังไงก็ไม่มีมุม พ้น ไง ว่างๆ ผม จะขอคำปรึกษา พร้อม ลีโอ ซัก 3-4 ขวด.....5555+

ท่านอั๊มครับพอดีลงรูปไม่ได้อ่ะครับ
ในนี้ไม่รู้เป็น ...
Road09 โพสต์เมื่อ 29/8/2011 23:38

เทคโนโลยีมักไม่ตอบสนองเวลาเราต้องการใช้ครับ  555

ถ้าลงไม่ได้ก็ลองอัพโหลดรูปลงอัลบั้มในสเปชเราครับ  แล้วค่อยก๊อบมาวาง

เดี๋ยว โอกาสดีๆ ผมจะไปจอดให้ทำ ทั้งวันเลย ไฟฟรี่  ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 30/8/2011 01:14

ได้ครับท่าน  เอารถเข้ามาดู  จะได้ช่วยกันคิดช่วยกันทำ

รถในคลับเราต้องสวยๆทุกคันครับ

ขอทราบพิกัดร้าน และที่สำคัญราคาครับ สนใจมากครับ รบกวนด้วยนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host