"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แล้วร้านอยุแถวไหนอ่ะคับเผื่อจะแวะเข้าไปดู ...
z-jang โพสต์เมื่อ 21/8/2011 14:13

หมายถึงผมรึป่าวครับ  

ถ้าของผม  ไม่มีหน้าร้านครับ  ทำเป็นรายได้พิเศษครับ  ตอนนี้เรียนโทอยู่

ผมทำไม่เน้นขาย  เน้นทำเพราะชอบครับ  ราคาเลยไม่แรงเท่าร้านทั่วไป

ติดตามได้ในนี้นะครับ  ราคาต่อรองกันได้จริงๆ  

เบอร์โทรก็อยู่ในลิ้งค์นะครับ  เผื่อสนใจ  

http://www.facebook.com/profile. ... 70962401&type=1
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อั้ม นี่ ชั่ง สันหาทำจิงๆ.....นับถือๆ
โดนัด โพสต์เมื่อ 21/8/2011 03:14

ทำไปเรื่อยอ่ะครับ  เรียนเสาร์อาทิตย์  จันร์ถึงศุกร์นั่งแต่งรถไปเรื่อย

พอดีเจอในกระทู้เลยลองทำดู  ดันใช้งานได้จริง 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เทคนิคขอนแก่นได้ป่าวคับ

city_creative
อ่อครับๆ
ถามเผื้อว่าจะได้ดุูของอ่ะครับ

นั่นไง  ว่าแล้วคันนี้คุ้นๆ  หลายวันก่อนเห็นจอดอยู่ข้างเซเว่นหน้ามอแดง

ผมแอบส่องดูอยู่  555

ทักได้เลยนะครับ

เทคนิคขอนแก่นได้ป่าวคับ
im7 โพสต์เมื่อ 21/8/2011 22:54

ยินดีครับท่าน  แนะนำตัวหน่อยครับ
จะได้รู้จักกันไว้  ผมชื่ออั้มครับ

city_creative
อ่อครับๆ
ถามเผื้อว่าจะได้ดุูของอ่ะครับ ...
Road09 โพสต์เมื่อ 21/8/2011 23:09

ได้ครับท่าน  เจอกันบนถนนก็โบกเลยก็ได้  ของอยู่หลังกระโปรงตลอดเวลา

ยินดีครับท่าน  แนะนำตัวหน่อยครับ
จะได้รู้จักกันไว้  ...
city_creative โพสต์เมื่อ 22/8/2011 10:45

ชื่อ เชษ คับ ทำงานอยู่แหลมฉบัง new city สีเงิน

ชื่อ เชษ คับ ทำงานอยู่แหลมฉบัง new city สีเงิน ...
im7 โพสต์เมื่อ 22/8/2011 12:29

ทำงานไกลบ้านเนาะท่าน  กลับมาวันไหนไปมีตติ้งกันเด้อครับ 555

กลับมาวันไหนไปมีตติ้งกันเด้อครับ 555

ไปวันไหนอย่าลืมบอกด้วยนะครับนักมาเลยก็ได้ครับ
อยากเห็นพี่ๆอยู่ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host