"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คุณมีบัตร Honda Smartcard แล้วหรือยัง?????

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/2/2011 15:02 โดย Peackpoon

เนื่องจากวันนี้ (8/2/54) มีสมาชิกเล่าให้ฟังว่า เคยพาน้องตี้ไปเข้า 0 เพื่อเช็คสภาพตามปกติ ซึ่งเป็น 0 ที่ไม่ได้ออกน้องตี้ แล้วพนักงานเค้าบอกว่า ไม่รับ ให้ไปเข้า 0 ที่ออกน้องตี้มา ซึ่งไม่ทราบด้วยสาเหตุใด จากที่ตีความกันก้อคาดว่าน่าจะเป็นเพราะไม่อยากทำประวัติใหม่ เพราะข้อมูลของน้องตี้ไม่ได้ link กับ 0 อื่น ๆ
แต่ถ้ามีบัตร Honda Smartcard ข้อมูลของน้องตี้สุดเลิฟของเรา จะถูกเก็บไว้ในระบบ เข้า 0 ไหนก้อได้ทั่วประเทศ หากสมาชิกท่านได้ยังไม่มี ก้อสามารถติดต่อขอสมัครบัตร Honda Smartcard ได้ทุก 0 ค่าใช้จ่ายในการสมัคร 214 บาท (โดยประมาณ) สนใจอย่างทราบรายละเอียดเกี่ยวกับบัตร Honda Smartcard สามารถเข้าไปได้ที่ >>

http://www.honda.co.th/owner/smartcard-main.php

จัดให้ไว อย่ารอช้า สำหรับท่านที่ยังไม่มี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัพเดทให้นะคับ ทางศูนย์ ฮอนด้าทั่วประเทศ ทำการยกเลิกระบบนี้ ไปแล้วนะคับ

ไม่ได้เหมือนกัน ยกเลิกไปแล้วป่ะเนี่ย

น่าตาบัตร Honda Smart card เป็นยังไงครับ show ให้ดูหน่อยครับ เอทามมายไม่คุ้นเยย
Poonlarp

ไม่มีบัตรค่ะ  แต่เข้าคนละศูนย์ เค้าก็โอค่ะ TC ดีด้วยค่ะ

ไม่เห็นเซลล์พูดถึง รับรถมาเเล้ว4 วันครับ

ยังไม่ได้เลยอ่ะ

ใช่ครับ ได้ตั้งแต่ออกรถ
ปกติ เข้าศูนย์ที่ไหนก็ได ทั่วไทย ถ้าลืม คราวหน้าก็ค่อยมาอัพเดต ข้อมูลได้

บัตร smart card มาพร้อมกับรถใหม่ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host