"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พอดีกำลังจะตัดสินใจจอง New City V AT จาก Honda อุบลพันธ์ทอง
ไม่ทราบว่า มีพี่ๆเพื่อนๆ ท่านใหนเคยใช้บริการบ้างใหมครับ
อยากจะขอรบกวนปรึกษาข้อมูลดังนี้นะครับ

1.  เรื่องรายการของเเถม ได้อะไรยังใงกันบ้างครับ
เท่าที่ลองคุยกับเชลมา ลองขอสเกิตรอบคันต้องเพิ่มเงิน 18,000 บาทคิดว่าคุ้มใหมครับ

2. ผมว่าจะดาวห์ 20% ผ่อน 48 เดือน ดอกเบี้ยได้กันเท่าใหร่บ้างครับ เเละประกันภัยควรเลือกบริการของอะไรดีครับ

หรือเพื่อนๆพี่ๆ มีข้อมูลอะไรเเนะนำเเจ้งมาได้เลยนะครับ ขอบใจหลายๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลืมบอก mail  konluk08@hotmail.com  ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host