"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมไปถามมาแล้ว เซลล์บอกว่าไม่มีของแถมซักรายการเดียว  พูดสั้นๆห้วนๆ  แป่ว งงเป็นไก่ตาแตกเลย
ผมเลยถอยออกมาทันทีครับ  ผมเลยไปจองที่ปทุมธานี เซลล์เทคแคร์ดีมากครับ  หลังจากได้เบอร์โทรเซลล์จากเพื่อนสมาชิกในเว็ปนี้แหละครับ  ของแถมเพียบ เพิ่มเงินแค่์หกพันบาท ได้สเกิร์ตรอบคันและสปอยเลอร์  (อารมณ์เสีย)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host