"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีค่ะ อยู่อุบล ใช้บริการบ่อย

1. รายการของแถมส่วนใหญ่ก็พื้นฐานทั่วไป เล็กน้อย ส่วนรายการใหญ่ อาทิ ปลายท่อ ไฟตัดหมอก สปอย์เลอร์หลัง สเกิต ต้องมีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม แต่ก็ขึ้นอยุ่กับเซลล์ ไม่ทราบว่าจองไปหรือยัง ถ้ายัง ติดต่อได้นะค่ะ สำหรับสมาชิก HONDACITY CLUB จัดให้พิเศษ
2 เรื่องดอกเบี้ย ประมาณนะค่ะ 1.9
3. ประกันภัยที่เปิดสาขาอุบล ก็มีศรีเมือง ศรีอยุธยา วิริยะ
4. สเกิตรอบคันที่ว่า ทรงโมดูโล่ ก็ถือว่าแพง ถ้าเทียบกะราคาข้างนอก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ไม่ได้เป็นเซลล์ค่ะ และไม่มีเกี่ยวข้องอะไรกับ บริษัท เป็นแค่ สมาชิกในคลับฮอนด้า นะค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องแจ้งประกันก่อน สวนจะเข้าซ่อมตอนไหนค่อยว่ากันอีกที

ขึ้นอยู่กับเซลล น้องสาวเพิ่งรับรถเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ได้ขอแถมชิ้นใหญ่ก็หลายรายการอยู่

ใช่ค่ะ

ที่ไหนเหรอ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host