"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมออกรถเดือน ก.ย 53 ที่อุบลพันธ์ทอง แถม ผ้ายางปูพื้น ผ้าคลุมรถ หุ้มเบล ชุดอุปกรณ์ฉุกเฉินมั้งเรียกไม่ถูก พ่นกันสนิม เคลือบสี(อันนี้ไม่น่าเรียกว่าแถม) แค่นี้จริงๆ ขอแถมอย่างอื่นไม่ได้เลย(พูดแล้วเซง)
ขอถามนอกเรื่องครับ วันเสาร์ที่ผ่านมาผมถอยรถชนเสา เป็นเหตุให้สเกริตแตกนิดนึง กับรอยขูดเล็กน้อย ผมจะรอเคลมตอนประกันใกล้หมดได้ป่ะครับ แล้วจะเสียค่าใช้จ่ายป่ะครับตอนเคลม  
ป.ล.ประกันของวิริยะ ซ่อมห้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host