"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้องแจ้งประกันก่อน สวนจะเข้าซ่อมตอนไหนค่อยว่ากันอีกที

ขึ้นอยู่กับเซลล น้องสาวเพิ่งรับรถเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ได้ขอแถมชิ้นใหญ่ก็หลายรายการอยู่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ตอบกลับ 9# nenozeed

รอเคลมตอนใกล้หมดก้อได้คับ ไม่มีค่าใช้จ่ายอะไรเพราะประกันชั้น 1 นี้คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช่ค่ะ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ใครที่ได้ของแถมเยอะๆโปรโมชั่นดีๆแนะนำเซลล์ให้ด้วยคนครับ
.

ถามชาวอุบลหน่อยครับ จอง CITY MC ตอนนี้ที่ honda อุบล ไม่แถมอะไรเลยเหรอครับ เพราะผมเพิงไปจองมา แถมมาแค่ป้ายทะเบียน เห็นศูนย์อืนเค้าให้เยอะจัง น้องใจ น่ะเนี้ย.. ใครได้ของแถมอะไรจากอุบล ชวยบอกด้วยนะครับ

ไม่เคยคิดที่จะออกจากศูนย์อุบลเลยครับ ถ้าใจเย็นแล้วไปออกที่ กทม. จะได้เยอะมากๆ เสียเวลาแค่เดินทางไปขับรถมาเท่านั้นครับ

ตอบกลับ 2# nayying

รบกวนหน่อยนะครับ พอดีกำลังจะซื้อ ซิตี้ ที่อุบล พอมีเซลล์แนะนำ ที่ให้โปรของแถมเยอะๆ มั่งหรือป่าวครับ

ไม่มีของแถมครับที่อุบลต้องเพิ่มตังค์ซื้อเอาอย่างเดียว

ไม่ได้เป็นเซลล์ค่ะ และไม่มีเกี่ยวข้องอะไรกับ บริษัท ...
nayying โพสต์เมื่อ 6/2/2011 10:31

มีกิ๊กเป็นเซลแน่ ๆ เลย

ใช่ครับ

sbobetsbobet
sbobetsbobet

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host