"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สั่นที่เครื่องหรือเปล่าครับถ้าสั่นที่เครื่องช่วงรอบต่ำๆ
ลองดูนะครับ เช็คสายไฟที่ส่งเข้าคอยล์ ก่อน ว่าหลวมหรือว่าขาด ถ้าไม่เจอก็ต้องถอดคอยล์ออกมาดูว่าหัก หรือว่ารั่วรึเปล่า สังเกต ถ้าคอยล์ร่ัวจะเป็นคราบเขม่า ขาวๆ หลักก็มีแค่นี้ครับ *เส้นผมบังภูเขา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host