"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอถามเรื่องรถสั่นด้วยคนค่ะ

พอดีอ่านกระทู้เรื่องรถสั่นเวลาเร่งถึง 110 ซึ่งส่วนใหญ่จะมีปัญหามาจากช่วงล่าง แม็ก หรือไม่ก็ยาง
แต่ของเรา รู้สีกว่ามันสั่นตอนออกตัวน่ะ เป็นตอนที่เหยียบคันเร่งเพื่อเร่งความเร็ว อย่างตอนติดไฟแดง
ไรเงี๊ยะ รถจะสั่นเหมือนเราวิ่งถนนไม่เรียบอ่ะ แต่พอความเร็วรอบได้ก็วิ่งเรียบปกติ หรือถ้าตอนสั่นเรา
ผ่อนคันเร่งก็หายนะ แต่ยังไม่เคยเหยียบเกินร้อยเลยไม่รู้ว่าจะเป็นด้วยปล่าว แต่เวลาวิ่งเร็วๆ ก็นิ่มดีนะ
น่าจะเป็นจากอะไรเหรอคะ ช่วยแนะนำที กลัวเป็นมากขึ้นจะยาว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host