"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอนแก่นมาใหม่อีกคนครับ  อยู่ในมข.ครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชาวขอนแก่น  ผมรับติดตั้งไฟส่องเท้า  ไฟ led ในจุดต่างๆนะครับ

ราคาถูกๆกันเองในคลับครับ  สนใจบอกผมเน้อ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชาวขอนแก่น  ผมรับติดตั้งไฟส่องเท้า  ไฟ led ในจุดต่างๆน ...
dekhong_11 โพสต์เมื่อ 30/8/2011 10:42

ครับท่านหมีน้อย  ผมไม่มีหน้าร้านเด้อท่าน  ผมอยู่หลังมข.ครับ

สนใจอันไหน  โทรมาถามไถ่เลยเด้อครับ  087-8534402 อั้มนะครับ

ยินดีต้อนรับน้องๆครับ  เข้าสู่บ้าน hcc นะครับ น้องหมีน ...
deltaman โพสต์เมื่อ 30/8/2011 16:52

ได้รถยังครับพี่อุ๋ย  หายไปซะนานเลย  ผมก็ไม่ได้แวะเข้าไปหาที่ร้านซักที  งานยุ่งมากทั้งกลางวันการคืนเลยผม 55

ขอบคุณมากมายค้าบบบบ
dekhong_11 โพสต์เมื่อ 31/8/2011 13:32

หมีน้อย  ของมาแล้วเด้อ  จะติดวันไหนกริ๊งกร๊างมาเด้อ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host