"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Korat นอกรอบ ชิวๆ 30-1-2554

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/1/2011 12:10 โดย JUNIOR_ZX

หลังจากพลาดนัดกันไปหลายครั้งต่อหลายครั้ง วันนี้ก็ได้มานัดเจอกันนอกรอบจั้กนิดหน่อย อิอิ
รอบนี้ติดธุระกันเยอะ มีสมาชิกที่มากัน พี่โอกี้ คุณนัทเทห์ คุณนัด (New City) คุณกร และผม โน่ง ค๊าบบ

เริ่มจากนัดรวมตัวกันที่ ห้างโลตัส

ช่วงนี้มันสุดได้ Test Driver ในสนามกีฬา 80 พรรษา แต่ละคัน อัดกันสุดๆ

จอดแวะถ่ายภาพหล่อๆ กันหน่อย

สุดท้าย ทีมงานในการนอกรอบครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะนัดอีกหรือเปล่า 8-11 กพ. เยือนโคราช ค่ะ ...
nayying โพสต์เมื่อ 31/1/2011 21:49
พี่ ญ สะดวกช่วงวันไหน 8-11 เวลาไหนบ้างอ่ะครับ เด่วผมจะประสานงานนัดนอกรอบให้ครับป๋ม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สมาชิกโคราช ผมประชาสัมพันธ์เรื่องนัดนอกรอบเดือนหน้า และต้อนรับ พี่ ญ สมาชิกจากอุบล ไปในตัว
ใครว่างกันวันไหนไปลงรายละเอียดไว้นะครับ จะได้สรุปกันค๊าบบ อิอิ

พี่ๆบอกทางไปวังน้ำเขียวทีนะค่ะจะไปเที่ยวจ้า ...
thanchanok โพสต์เมื่อ 3/2/2011 20:49
ไปวังน้ำเขียว ใช้เส้นทาง 3 แยกปัก แล้วขับตรงไปไม่เกิน 50 กิโลถึงครับ ตรงอย่างเดียวครับ
ถ้าไป 3 แยกปัก ไม่ถูก จากฮอนด้าจอหอ ขับตรงไปขึ้นสะพานยูเทิร์น (หน้าวงษ์ใหม่) แล้วขับย้อนมาไปทาง
ที่จะไปจอหอ ให้เลี้ยวซ้าย แล้วขับตรงไปถึงขนส่งให้เลี้ยวซ้ายอีก แล้วตรงยาวไปเรยไป ถ้าขึ้นสพานให้เข้าช่อง
ไปปักธงชัยครับ แล้วกดยาวไปเรย

รอบหน้าไปทำบุญกันไหม๊  แต่ขอหลังจากเดือนกุมภานะครับ ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 5/2/2011 21:54
ครับ  มีแพลนไว้อยู่ ทำบุญบ้านเด็กกำพร้า @ บ้านราชสีมา สวนหม่อนไหม  สักต้นๆ มีนาดีไหมครับ

ทำบุญปล่อยสัตว์ เลี้ยงโค    MIX
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 8/2/2011 10:13
อุย .. ป่ะป่ะ แฮ่ๆ

ถ้าว่างขอไปแจมด้วยนะครับ
citykorat โพสต์เมื่อ 9/2/2011 23:01
ยินดีครับ  ส่วนวัน เวลา  ต้องติดตามในนนี้อีกทีนะครับ  เซ็ตวันก่อนครับ

จัดไปฮะโหน่ง ทำให้มันเป็นประเพณี
nayying โพสต์เมื่อ 11/2/2011 20:18
ค๊าบป๋ม  พี่ ญ ผมอยากทำแบบประมาณว่าหาโรงเรียนที่ยังไม่พัฒนาอ่ะ  อยากไปปรับปรุงครับ
  แนะนำหน่อย

บรรยกาศนี้กำลังกลับมาอีกครั้ง อิๆ วันที่ 19 มีนาคม 54  ติดตามข่าวสารได้ในกระทู้โคราชนะค๊าบ

อยากเห็นซัก 2-3 ร้อยคันอ่ะครับ ....
totticity โพสต์เมื่อ 6/5/2011 10:49
อยากเห็นรถอะรัยหรอคับเป็น 100 ๆ คัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host