"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เชิญญญ โจ๊ก แจ้งทราบวันที่ 9 อบรมเสร็จ 19.00 น นะค่ะ
วัน ...
nayying โพสต์เมื่อ 4/2/2011 11:28

อบรมอะไรครับโหดจริงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครับ  มีแพลนไว้อยู่ ทำบุญบ้านเด็กกำพร้า @ บ้านราชสีม ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 8/2/2011 09:19

ถ้าว่างขอไปแจมด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าว่างขอไปแจมด้วยนะครับ
citykorat โพสต์เมื่อ 9/2/2011 23:01
ยินดีครับ  ส่วนวัน เวลา  ต้องติดตามในนนี้อีกทีนะครับ  เซ็ตวันก่อนครับ

จัดไปฮะโหน่ง ทำให้มันเป็นประเพณี
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

จัดไปฮะโหน่ง ทำให้มันเป็นประเพณี
nayying โพสต์เมื่อ 11/2/2011 20:18
ค๊าบป๋ม  พี่ ญ ผมอยากทำแบบประมาณว่าหาโรงเรียนที่ยังไม่พัฒนาอ่ะ  อยากไปปรับปรุงครับ
  แนะนำหน่อย

แถวไหน โคราชเหรอ เป็นประมาณโรงเรียน ตชด ดิ งบประมาณเค้าน้อย ก็ขอรับบริจาคอุปกรณ์กีฬา การเรียน มอบทุนการศึกษา และจัดกิจกรรมแบบนันทนาการ การละเล่นพื้นบ้าน  ทำความสะอาดโรงเรียน และตอนเย็นก็ตั้งแคมป์กัน

ที่อุบล ตอนนี้ก็หาโรงเรียนอยู่ ประมาณ เดือนมีนา ก่อนเด็กปิดเทอม ถ้าไม่ทันก็คงเปิดเทอม

ความคิดเห็นส่วนตัว ลองปรึกษาเพื่อนดู
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

เดี๋ยวพอไปโรงเรียนนี้ดีกว่ากำลังต้องการความช่วยเหลือ  โรงเรียนบ้านภูมิซรอล  หุหุ  สนมะๆ

เดี๋ยวพอไปโรงเรียนนี้ดีกว่ากำลังต้องการความช่วยเหล ...
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 14/2/2011 20:24

ตามกระแสสุดๆ ไปเลย เก็บลูกระเบิดด้วย...

บรรยกาศนี้กำลังกลับมาอีกครั้ง อิๆ วันที่ 19 มีนาคม 54  ติดตามข่าวสารได้ในกระทู้โคราชนะค๊าบ

อยากเห็นซัก 2-3 ร้อยคันอ่ะครับ ....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host