"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่ๆบอกทางไปวังน้ำเขียวทีนะค่ะจะไปเที่ยวจ้า ...
thanchanok โพสต์เมื่อ 3/2/2011 20:49
ไปวังน้ำเขียว ใช้เส้นทาง 3 แยกปัก แล้วขับตรงไปไม่เกิน 50 กิโลถึงครับ ตรงอย่างเดียวครับ
ถ้าไป 3 แยกปัก ไม่ถูก จากฮอนด้าจอหอ ขับตรงไปขึ้นสะพานยูเทิร์น (หน้าวงษ์ใหม่) แล้วขับย้อนมาไปทาง
ที่จะไปจอหอ ให้เลี้ยวซ้าย แล้วขับตรงไปถึงขนส่งให้เลี้ยวซ้ายอีก แล้วตรงยาวไปเรยไป ถ้าขึ้นสพานให้เข้าช่อง
ไปปักธงชัยครับ แล้วกดยาวไปเรย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว้าว น่าสนุกจังนะคับบบ (รถสวยด้วยอ้า)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เชิญญญ โจ๊ก แจ้งทราบวันที่ 9 อบรมเสร็จ 19.00 น นะค่ะ
วันที่ 10-11 อบรมเสร็จ 21.00 กะเอากันให้ตายไปเลยนะเนี้ยย โหดมากกก
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

รอบหน้าไปทำบุญกันไหม๊  แต่ขอหลังจากเดือนกุมภานะครับ..

รอบหน้าไปทำบุญกันไหม๊  แต่ขอหลังจากเดือนกุมภานะครับ ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 5/2/2011 21:54
ครับ  มีแพลนไว้อยู่ ทำบุญบ้านเด็กกำพร้า @ บ้านราชสีมา สวนหม่อนไหม  สักต้นๆ มีนาดีไหมครับ

ทำบุญปล่อยสัตว์ เลี้ยงโค    MIX

ddddddd

ทำบุญปล่อยสัตว์ เลี้ยงโค    MIX
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 8/2/2011 10:13
อุย .. ป่ะป่ะ แฮ่ๆ

อุย .. ป่ะป่ะ แฮ่ๆ
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 8/2/2011 12:52

จิตใจบริสุทธิ์ ละเว้นซึ้งกิเลส ทั้งปวง สาธุ (โค...ๆ..)

สมาชิก 4 คนแระ   {:2_27:}

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host