"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Korat นอกรอบ ชิวๆ 30-1-2554

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/1/2011 12:10 โดย JUNIOR_ZX

หลังจากพลาดนัดกันไปหลายครั้งต่อหลายครั้ง วันนี้ก็ได้มานัดเจอกันนอกรอบจั้กนิดหน่อย อิอิ
รอบนี้ติดธุระกันเยอะ มีสมาชิกที่มากัน พี่โอกี้ คุณนัทเทห์ คุณนัด (New City) คุณกร และผม โน่ง ค๊าบบ

เริ่มจากนัดรวมตัวกันที่ ห้างโลตัส

ช่วงนี้มันสุดได้ Test Driver ในสนามกีฬา 80 พรรษา แต่ละคัน อัดกันสุดๆ

จอดแวะถ่ายภาพหล่อๆ กันหน่อย

สุดท้าย ทีมงานในการนอกรอบครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็อยู่โคราช เดี๋ยวคราวหน้าขอแจมด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

55 ใช่ไหมหน่ะ ว่าไป

รถติดในกรุงเทพไง..55
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 9/5/2011 12:43

ใกล้เปิดเทอมล่ะเดี๋ยวก็เห็นครับ

อยากเห็นรถอะรัยหรอคับเป็น 100 ๆ คัน
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 9/5/2011 08:21

รถติดในกรุงเทพไง..55

อยากเห็นซัก 2-3 ร้อยคันอ่ะครับ ....
totticity โพสต์เมื่อ 6/5/2011 10:49
อยากเห็นรถอะรัยหรอคับเป็น 100 ๆ คัน

อยากเห็นซัก 2-3 ร้อยคันอ่ะครับ ....

บรรยกาศนี้กำลังกลับมาอีกครั้ง อิๆ วันที่ 19 มีนาคม 54  ติดตามข่าวสารได้ในกระทู้โคราชนะค๊าบ

เดี๋ยวพอไปโรงเรียนนี้ดีกว่ากำลังต้องการความช่วยเหล ...
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 14/2/2011 20:24

ตามกระแสสุดๆ ไปเลย เก็บลูกระเบิดด้วย...

เดี๋ยวพอไปโรงเรียนนี้ดีกว่ากำลังต้องการความช่วยเหลือ  โรงเรียนบ้านภูมิซรอล  หุหุ  สนมะๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host