"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

@มาแล้วๆๆเทปการถ่ายทำรายการ Guru Test Cars Variety @

มาแล้วครับเทปการถ่ายทำรายการ Guru Test Cars Variety ครับมาดูกันเลยครับไครเป็นไครบ้าง555

ออกอากาศ ทางช่อง เนชั่น แชนนอล  และ ipm sport

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เห็นกวางเต็มๆๆ กับ ไอ้กานเนี้ย เข้ากล้องเต็มๆๆ555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับน็อต
ไม่เห็นค๊าบเครื่องที่ทำงานโดนบล็อคย ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 28/1/2011 08:09

ทุ่มทุนสร้างมากครับพี่ 5555

สู๊ดดดดด ยออออดดดดดดดดด
(พี่เบญแต่งหน้าป่าวครับ เห่อ ...
deltaman โพสต์เมื่อ 6/2/2011 23:52

ไม่มีไครได้แต่งเลยครับหน้าดำหน้าแดงถ่ายครึ่งวันลงนิดเดียว555

ว้า....วันนั้นไม่ได้ไปอ่ะ
Golfsom-Black โพสต์เมื่อ 11/2/2011 09:57

อดออกทีวี 555

ดูแล้วสุดยอดเลยครับวันถ่ายทำคงจะสนุกน่าดูเสียดายไม ...
vasan โพสต์เมื่อ 11/2/2011 16:46

สนุกครับ ที่จริงถ่ายกันนานๆๆ 555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host