"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวยมาก ครับ อยากได้ บ้างจังเลย ตังไม่มี

กระด่างมากไหม งับช่วงล่าง

ถามหน่อยงับ ผมค่าเคมเบอร์ -1 มีผล เสียไหม งับ

ที่บอกว่าล้อหน้ายืนออกมา อะงับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ค่าทำ เท่าไร หรองับ

ร้านที่ตั้งสูน สามารถ ทำได้ใช่ไหม งับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เเบบนี้จะมีปัญหากับยางใช่ไหม งับ ที่มันจะหมด ไม่เท่ากัน เพราะล้อมันเเบะ นิด 1

เเล้วค่าเเคมเบอร์ ที่ เหมาะที่สุด คือ ลบเท่าไร งับ  

ผมศึกษาอยู่ จะ ยัด 18 เเต่ตอนนี้ 17 ยังติด เวลาโดนคลื่น ล้อโผล่ นิด 1

ของคุงมากงับ

ลืมถามเเข็งมากไหมงับ รถ

ลบค่าเเคมเบอร์คือทำให้ล้อมันเเบะ นิด 1ใช่ไหม เวลาโดนเเรง มัน จะได้หุ้มเข้าไม่ติดใช่ไหม งับ

ขอบคุงมากนะงับ ตอนนี้ล้อหน้าล้นอ่ะงับ มันติด เลยหาทางเเก้ ลบค่าเเคมเบอร์จะช่วยได้ไหม

อ่อ เเสดง ว่า การลบค่าเเคมเบอร์ ช่วยได้

สงสัยผมต้องไปทำ เเล้ว   ทนระวังเวลาโดนคลื่นเเรงๆ ไม่ไหว เเล้ว

ตอนนี้มีติดบ้างไหม

Dunlop LM 703  225/40/18   เสียงดังไหม  ครับท่าน

ใส่ ยางของอะไร ครับตอนนี้ เกือบผมไปใส่ดันลอปเเล้วนะเนี่ย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host