"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไมมันเงาจัง ไปทำอะไรมา
CITYDAD โพสต์เมื่อ 2/2/2011 16:22

ไปเคลือบสีที่ V.Wash มาค้าบ  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยงามมากครับ ได้รถมาจะเก็บเงินแต่งแบบนี้มั้ง แต่คงจะอีกนานเลยเชียว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขับยากมั้ยครับเนี่ย
ยิงสดเลยเนอะ
แหล่มมั่กครับ

สวยมากกกกกกกกกกกกกก คร๊าาา

ขับยากมั้ยครับเนี่ย
ยิงสดเลยเนอะ
แหล่มมั่กครับ ...
Yakoong โพสต์เมื่อ 3/2/2011 11:58

ก็ไม่ยากเท่าไหร่อ่ะครับ   ยกเว้นขึ้นจอดบนห้าง  ขึ้นไม่ได้  
รับทำไฟท้าย LED ทุกรุ่น
โทร 091-004-2597
https://www.facebook.com/adlighting.led

สวยมาก ครับ อยากได้ บ้างจังเลย ตังไม่มี

กระด่างมากไหม งับช่วงล่าง

ถามหน่อยงับ ผมค่าเคมเบอร์ -1 มีผล เสียไหม งับ

ที่บอกว่าล้อหน้ายืนออกมา อะงับ

สวยมาก ครับ อยากได้ บ้างจังเลย ตังไม่มี

กระด่างมากไ ...
toncity2009 โพสต์เมื่อ 11/2/2011 11:13

มันเป็นเหมือนกันลบมุม อ่ะครับ  หรือการแบะล้อ  ลบแค่นี้ไม่มีผลเสียอะไร ครับ

ค่าทำ เท่าไร หรองับ

ร้านที่ตั้งสูน สามารถ ทำได้ใช่ไหม งับ

ค่าทำ เท่าไร หรองับ

ร้านที่ตั้งสูน สามารถ ทำได้ใช่ ...
toncity2009 โพสต์เมื่อ 11/2/2011 12:00

500 อะครับ ผมให้ร้านสนามเป้าศูนย์ล้อทำให้

เเบบนี้จะมีปัญหากับยางใช่ไหม งับ ที่มันจะหมด ไม่เท่ากัน เพราะล้อมันเเบะ นิด 1

เเล้วค่าเเคมเบอร์ ที่ เหมาะที่สุด คือ ลบเท่าไร งับ  

ผมศึกษาอยู่ จะ ยัด 18 เเต่ตอนนี้ 17 ยังติด เวลาโดนคลื่น ล้อโผล่ นิด 1

ของคุงมากงับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host