"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใครขับ city zx เข้ามาให้คำแนะนำในการแต่งหน่อยครับ

ก่อนอื่นเลย ติดรอบคันทรงไหนสวยครับ
แม็กขนาดเท่าไหร่
ติดสปอยเลอร์ดีรึป่าวครับ
แล้วร้านแต่งร้านไหนมีคุณภาพราคายุติธรรมครับ (แนะนำเว็บก็ได้ครับ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชอบแบบไหนครับ
ร้านแต่งมีแนะนำครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชอบเหมือนคันสีขาวขวามืออ่ะครับ

เรียบๆง่ายๆแต่แจ๋วเลย

แล้วแม็ก 17" ใส่แล้วมีปัญหาจริงมั้ยครับ

ก่อนอื่นต้องถามใจตัวเองก่อนเลยครับ ว่าชอบแนวไหนจะได้แนะนำถูก
Racing หรือ VIP หรือแนวอื่นๆ เช่นทรงห้าง

ก่อนอื่นต้องถามใจตัวเองก่อนเลยครับ ว่าชอบแนวไหนจะได้แนะนำถูก
Racing หรือ VIP หรือแนวอื่นๆ เช่นทรงห้าง

รอรู้แนวแล้วคนก็เข้ามาแนะนำเยอะเอง

ตอบกลับ 5# sitzx

ชอบทรง mugen ครับ

หรือใครมีทรงอื่นมา
แนะนำมือใหม่อย่างผม
บ้างครับ

ที่เห็นกันอยู่มีหลัก 3-4 แบบครับ
1 modulo หรือทรงห้าง
2 mugen RR 1 และ 2
3 ing+1

ปล.หรือถอดเปลี่ยนกันชนหน้าหลังทั้งชิ้นก็จะมี แบบ Type-R ทั้งหมดที่กล่าวมาออกแนวไปทาง racing ครับ ถ้าต้องการโหลดด้วย แบบขับสะบายไม่กังวลมากมาย ว่าจะคลูตหรือกระแทก ผมแนะนำทรงห้างครับ (แต่ถ้าไม่โหลดทรงห้างตัดออกไปเลยครับ)  ตอนนี้ผมเก็บเงินพยายามหาของแต่งจากนอกอยู่ครับ

มาวีกับผมสิครับ
อิอิ

ถ้าต้องการมีโมลอยู่แล้วครับ ไม่ต้องปั้นใหม่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host