"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

วนเวียน 18+

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/1/2011 12:29 โดย kolangcom26

ปล.หากชอบแนวนี้เข้าไปตามต่อกันได้เลยนะครับ ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ

http://kolangcom26.multiply.com/photos/album/42/42
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะชมว่าสวย หรือ อะไรดี

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะชมว่าสวย หรือ อะไรดี
bronzesun โพสต์เมื่อ 24/1/2011 12:31

มาเร็วจริงๆน้าคนนี้ นี่ผมจัดมา 2 ภาพเพราะเกรงใจน้านะเนี้ย.....อิอิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/1/2011 12:43 โดย bronzesun
มาเร็วจริงๆน้าคนนี้ นี่ผมจัดมา 2 ภาพเพราะเกรงใจน้าน ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 24/1/2011 12:36

เอา  0001 มาลงด้วยก็ได้  จินตนาการดี แต่...

ไม่กล้าชมว่า สวยหรอกนะนึกไม่ออกจะชมอย่างไงดี 5555+

ภาพอย่างนี้ไม่น่า 18+ หรอกนะ     น่าจะเป็น  4+

ต้องขอขอบคุณพี่ปานที่เป็นแบบให้ และเจ้าของสถานที่ ทั้งที่มีตัวตลและไม่มีตัวตน เซตนี้ตั้งใจมาแล้ว ครึ่งปีว่าอยากถ่ายแนวนี้ จากนั้นก็เริ่มหานางแบบและสถานที่ เตรียมงานถ่ายจริง 7 วันแต่เนื่องจาก บรรยากาศพอเริ่มมืดเราก็เริ่มมองหน้ากัน ความเงียบทำให้เราต้องลาจากตึกร้างนี้มา ไฟฉาย 3 กระบอกคน 5 คนเป็นการถ่ายที่ลุ้นและแข่งกับแสงสุดท้ายของวัน อยากจะแนะนำว่า หากต้องการถ่ายแนวนี้ต้องระวังสัตว์ร้ายด้วย ความปลอดภัยต้องมาก่อนภาพสวยๆมุมดีดี ขอบคุณพี่น้อง HCC มากครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

น่ากลัวดีคับ..เหอะๆๆแต่ก็สวย

หุหุ น่ากัว หรือ สวยดี ตอบยากมากกกกกกกกกกก

อย่า บอก น่ะ ว่าถ่าย แบบแ หนึ่งต่อ หนึ่ง

ขนลุก เลย

เล่นกะแสงได้ สวยงามครับพี่....
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host