"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เท่าที่รู้นะครับ

ใช้ดีและประหยัด ครับ ตัวถังหนากว่ารุ่นปัจจุบัน แต่เป็นรถเก่าที่หากเทียบกับรุ่นใหม่ๆ
ค่อนข้างคับแคบไปนิส ลองไปนั่งดูก่อนครับ หากชอบก็จัดไป
อะไหล่มือสอง ตามเชียงกง ก็ถือว่าเยอะ

ราคาที่คุณว่า ก็ถือว่ายังสูงอยู่นะแต่หากสภาพสวยจริงๆจะซื้อมาใช้ก็ได้

หากเป็นผมรุ่นนี้ ผมคงสู้ราคาไม่เกิน  220000 นะ  แพงกว่านนี้ซื้อซีวิคตาโตดีกว่า

ดูสภาพรถดีๆก่อนตัดสินใจซื้อนะ เพราะรถมันหลายปีแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host