"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
งัดยากมากครับ

งัดจนเจ็บนิ้วเลยครับ

แต่ผมแนะนำถ้ามีเพื่อนให้มาช่วยกันแงะจะง่ายกว่ามากๆเลยครับ

แต่เสร็จแล้วก็สวยงามครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# Newton_city03

ว่าแต่ตรงที่เก็บของที่อยู่บนเกียร์ ถอดยังไงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  Newton_city03

ว่าแต่ตรงที่เก็บของที่อยู่บนเกียร ...
jokerw โพสต์เมื่อ 17/7/2011 16:18

โอ้...รือยาวตั้งแต่แรกเลยครับ

ใช่ครับตรงที่จุดบุหรี่แถวๆนั้นรื้อยังไง

ฝีมือใช้ได้เลยคับพี่

ตอบกลับ 34# puckpao

ดึงที่เก็บเหรียญออก จะเห็นน๊อตข้างในตัวหนึ่ง

คุ้นๆว่าฝาครอบที่หมุนปรับแอร์จะมีน๊อตเล็กๆอยู่ด้านล่าง

สวยครับ อยากทำบ้าง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/9/2011 22:43 โดย sriathit

ทำไงไม่ให้เป็นฟองอากาศครับ แล้วต้องลูบสบู่ก่อนเปล่า มุมเก็บไง มีภาพตรงมุมป้ายทะเบียนหลังมั้ยครับ

ข้างล่าง อันนีัลองตรงเท้าแขนไม่สวยเลยเอาออก

ผมซื้อตาม link นี้เอามาลองครับ http://www.hondacityclub.com/boa ... p;extra=#pid1151222
มันไม่ใช้ 3M นะ แต่ติดออกมาสวยเลยครับ
1.52x1 ม.  นี่ผมวัดกระโปงหน้าแล้วติดได้พอดีเลย
ดูตัวอย่างจากคุณ Newton_city03  นี่ล่ะครับ ขอบคุณครับ

อยากรู้วิธี  แงะ  อะครับ.... แล้วตรง มือจับเปิดประตู ข้างใน ที่เปงผ้าของรุ่น  ต่ำสุดอะครับ  อยากติดเคฟร่ามากๆ  ไม่รุ้ว่าจะติดได้ป่าว  แล้ว จะแกะ ยังไง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host