"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เป็นสติ๊กเกอร์ใช่ไหมครับ
สวยดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยมากมาย อยากลองตรงง่ายๆก่อน

ว่าแต่ตรงประตูที่เปิด-ปิดกระจก งัดยังไงอ่ะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าเราติดสติกเกอร์เคฟล่าแล้ว

จากนั้นเอาน้ำยาที่ทำกรอบวิทย์ หรือ พ่นเลดเกอร์ใส

จะได้ไหม???? ถ้าสติกเกอร์อย่างเดียวมันฝุ่น

ฝีมือ ขั้นเทพ เลยแบบนี้

พี่คะถ้าเราติดเคฟล่าแล้วสีรถจะเสียมั้ยคะ

ทำให้ผมบ้างจิ ....อิอิ  แงะไม่เป็น

เพิ่มความกล้าสักนิด จัดเบียร์สักกระป๋อง 555+ แหล่มเลย สติกเกอร์มี ไดร์พร้อม แต่รถไม่พร้อม 555+ เดือนไหนจะได้หว่า

ตอบกลับ 27# arttkp

ลองดู ไม่ยากอย่างที่คิด

สวยมากมาย อยากลองตรงง่ายๆก่อน

ว่าแต่ตรงประตูที่เปิ ...
nuch_za โพสต์เมื่อ 16/5/2011 23:35

งัดออกมาตรงๆ เลย เป็นกิ๊บล็อกธรรมดาเอง

งัดออกมาตรงๆ เลย เป็นกิ๊บล็อกธรรมดาเอง ...
Newton_city03 โพสต์เมื่อ 19/6/2011 16:43

ขอบคุณมากๆนะคะ เดี๋วหาซื้อ สติ๊กเกอร์ก่อน อาทิตย์หน้าลองงัดเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host