"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากจัดเคฟล่าให้น้องตี้เราบ้างจังว่าแต่มันแกะยากไหมครับตรงเกียร์อ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากจัดเคฟล่าให้น้องตี้เราบ้างจังว่าแต่มันแกะยากไห ...
aeykugzx โพสต์เมื่อ 24/1/2011 16:57

ไม่อยากท่าไหร่ ตรงที่เป็นโครเมียม เอาไขควงปากแบนๆ งัดได้เลย (งัดขึ้นมาตรงๆ) แล้วก็งัดชิ้นอื่นๆ ตามครับ จะยากตรงที่เป็นครอบบอกตำแหน่งเกียร์นิดนึง ตรงค่อยๆ แงะขาทั้ง 4 ข้างออก แค่นั้นเอง
สำหรับที่จุดบุหรี่จะมีน๊อตตัวนึงข้างในช่องใส่เหรียญ ถอดน๊อตออกก็ดึงออกมาได้เลย และเกะเก็บของข้างล่าง ก็ถอดน๊อตอีก 2 ตัว (มันจะมองเห็นชัดเจน) จากนั้นก็ยกลอดช่องออกมาได้เลย ไม่ต้องรื้อออกหมด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยครับ จะจัดอีกมั้ยครับ ฝากซักคันนึง ^0^

PRC make me man  

รับปรึกษา-ทำงานด้าน GIS นะค๊าบ

วันนี้ ไปจัดมาอีก ว่าจะติดเสาร์ประตูซักหน่อย ต้องหาเวลาว่างๆ จริง เพราะต้องเลี้ยงน้องนิวตัน ตอนนนี้กำลังงอแงเลย เฮ้อ...ชีวิตพ่อลูกอ่อน กลางวันนั่งทำงาน กลางคืนนั่งดูลูก 555

สวยครับ จะจัดอีกมั้ยครับ ฝากซักคันนึง ^0^ ...
aunnoe โพสต์เมื่อ 25/1/2011 20:37

ลองทำเองครับ ไม่ยากอย่างที่คิด ง่ายกว่าเลี้ยงลูกอีกครับ

แล้ว เคฟล่าเนี่ยยซื้อมาจากไหนอ่าครับ

แล้ว เคฟล่าเนี่ยยซื้อมาจากไหนอ่าครับ ...
ton_prathum โพสต์เมื่อ 22/2/2011 08:10

หาเอาในเว็บนี้แหละครับ เยอะแยะเลย แต่ว่าตอนนี้กำลังการทำเคฟล่าแท้แล้วล่ะครับ น่าเล่นกว่าเยอะ กำลังหาข้อมูงอยู่ เพราะว่าสติ๊กเกอร์ฝุ่นมันเกาะง่า ไม่ค่อยสวย

สวยครับ

โฆ งามมากครับ อยากทำเองมั่งแต่ไม่รู้จะเริ่มจากอะไรดี แกะก้อไม่เป็น

สวยงามมากคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host