"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เคฟล่าหุ้มเอง BY

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/1/2011 17:53 โดย Newton_city03

ลองแงะทั้งหมดเท่าที่ทำได้ สุดท้ายปาไปเกือบ 5 ชั่วโมง ตอนนี้เจ็บมือสุดๆ ลองดูกันนะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซื้อเคฟล่ามาเท่าไหร่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สุดยอดเลยครับ..สวยๆ
ว่างๆมาติดให้กันมั่งเน้อ
nu_aacp 0843260975  CITY 2009

แงะกันน่าดูหุๆๆๆ

สวยจังครับ....

ไม่บอกไม่รู้นะเนี้ยว่าติดเองงานเนียนมากๆ ดูสวยดีครับ

อยากแงะบ้างจัง สวยครับ

หยากแงะม่าง (แต่ ป๊อด) ค่าเสียหายเท่าไรคับ

หาซื้อที่ไหนครับ

สวยงาม อยากทำอยู่เหมือนกัน อ่า

ซื้อเคฟล่ามาครึ่งตารางเมตร ยังเหลืออีกนิดหน่อย พอดีทำเสียไปหลายแผ่น แบบว่ามือใหม่ ลืมดูลาย 555 (หน้าเว็บตารางเมตรละ 1900) แต่ได้ราคาพิเศษมาครับ ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าราคาท่าไหร่ สำหรับการหุ้มไม่ยากย่างที่คิด อดทนอย่างเดียว ค่าเสียหายทั้งหมดพันนิด (พอดีต้องซื้อไดร์เป่าผมด้วย) ใครสนใจลองทำดู

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host