"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมจองเดือนมิย.54 ในใบจองไม่ได้ระบุรายละเอียดอื่นๆเลย ของแถมหรือใดๆทั้งสิ้นทำให้เราเสียโอกาสอะไรบ้าง ผมใช้รถคันแรก ปี 44 มีสิทธิ์อยู่ในโคงการ คืนภาษี 1 แสนบาทไหม ถ้าไปยกเลิกใบจองแล้ว มีผลอย่างไรบ้างครับ เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่ยครับ ขอบคุณ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host