"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไมเสียหรือเปล่าครับ

ขับๆไปแค่ 40 เสียงดัง แล้วอยู่ไมก็ตีไปถึง 120 เสียงก็จะดังมาก ต้องจอดรถ ถึงจะหายแล้วไปต่อได้ แต่นักพักก็เป็นอีก City z
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รอผู้รู้มาตอบคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รับให้คำปรึกษาการเซ็ทโบ

เห่อๆๆไมล์สายหรือไมล์ไฟฟ้าอ่ะ สายสริงที่หมุนๆๆๆๆมันอาจจะใกล้ขาดได้นะ
ไม่แน่ใจครับ

เสียงที่ไมค์ เหรอ ถ้าที่ไมค์ก็เปลี่ยนเลย
มันเป็นไมค์สาย
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

เสียงที่ไมค์ เหรอ ถ้าที่ไมค์ก็เปลี่ยนเลย
มันเป็นไมค ...
cityza โพสต์เมื่อ 12/1/2011 11:05

ตามนี้เลยครับ  อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host