"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คริสต์มาส@ชะอำ#3

กลับมาที่เต๊นท์

แล่วๆๆก้อไปต่อที่สโมสรของ อช.ชะอำ

21 พฤศจิกายน X 3

ดนตรีเต็มวง

มานจะทามไรว๊า??

เฮียแกขำจิงๆต้องกลับไปเคลียร์กันเอง งามใส้เลย 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

555555555เฮิ๊กๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

55555 อยากดูคลิปอะ อิอิ
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

พ็อพเยอะกันจริงๆๆ และเฮียแกคงงงว่าเจ้ซอลมันเป็นอะไรกันแน่ 555

ฮ่า ๆ เอาคลิปๆ จัดมาๆ
รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง!!

ไม่มีโทรตามกันเลย ไม่เห็นใจคนเข้าเน็ตไม่ได้เลย คิดถึงสุดๆ

อาหารที่สโมสรเป็นไงพี่ ผมไปช่วงวันพ่อเห็นว่าเปลี่ยนทีมงานยกชุดเลย

ไม่มีโทรตามกันเลย ไม่เห็นใจคนเข้าเน็ตไม่ได้เลย คิดถ ...
andrew_m โพสต์เมื่อ 29/12/2010 12:55

ขออำภัยค๊าบ พี่-น้อง คาวน่าๆๆละกัน
แคชเชียร์รุ่นใหม่นี่เป็นเพื่อนกับ อั้ยเตอร์ หัวหินอ่ะ 555 มีส่วนลดด้วยอ่ะ
tonkanl

เฮียคนเสื้อชมพูแก่เป็นแฟนคลับเจ๊ซอล

บรรยากาศอบอุ่นดีนะครับพี่ ผมละฮาเจ้เค้าอะ อิอิ
086-530-5030 ชื่อเอกครับ
หาคนมาเป็นเพื่อนคู่ใจมันหาง่าย ถ้าหากหาแฟนมาจริงใจมันหายาก ซะวันเราคงต้องหาเจอ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host