"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รูปเที่ยวคริสตฺ์มาส ชะอำ ตอนที่1

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/12/2010 14:15 โดย oui_city

ปายจองสถานที่กางเต้นท์ที่อย.ชะอำก่อนหลังจากนั้นก้อไปนั่งปิ้งๆย่างๆอาหารทะเลกันกับน้ำจันแบบชิวๆ อิอิ มาดูบรรยากาศกันค่ะเผื่อโอกาศหน้ามีคนอยากร่วมเดินทางกันอีก ห้า!!!

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าม่ายติดงานจริงๆ น้า   ผมไปด้วยแล้ว  อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จี่หอย หุๆๆๆ

ถ้าม่ายติดงานจริงๆ น้า   ผมไปด้วยแล้ว  อิอิ ...
musichall โพสต์เมื่อ 27/12/2010 14:38

ตลอดเลยนะทุกงาน

~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

ขอบคุงน้องมายด์คุงจุ้ยที่หมักบาร์บิคิว ไก่ย่าง อย่อยยยยยยยยยยยยยยยมากมายจร้า อิอิ
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

ตามไปทีหลัง...ได้กินฮอทดอก 2 ชิ้น...งึม ๆ
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ถ้าม่ายติดงานจริงๆ น้า   ผมไปด้วยแล้ว  อิอิ ...
musichall โพสต์เมื่อ 27/12/2010 14:38

พี่ว่าน้องติดงานทุกงานเลยนะครับ55555+

น่ากินจัง

วู้ว.ว.. บาร์บีคิวริมเล สวดยวด.ด.

ลป. ฮา พี่พี 5555++

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host