"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาเพิ่มครับ บุพื้นล่างเนื่องจากเเผ่นบุยังเหลือ  
วิธีเเงะ

1  เเกะยางขอบประตูออกครับ เเล้วกล้าๆงัดตรงพลาสติกเเท่งๆบริเวณขอบประตูด้านล่างจะเปิดพรมออกมาได้
2. ลื้อขึ้นมาอีกหน่อยจะเจอเเผ่นยางดำๆที่มากับรถ กันเสียงได้ระดับนึงเเล้วเเต่ไม่พอใจครับ
3. ยัดมันลงไปใต้เเผ่นนั้นอีกทีเเล้วปิดกลับไปเหมือนเดิมครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เงียบมากเลยขอบอก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากได้วิธีบุอย่างละเอียดครับ eaksakchai@hotmail.com

ออ  ไอ้ม้วนกลมมันคืออะไรเหรอครับ เป็นโฟมเหรอ ปกติเค้าใช้ทำอะไรเหรอครับ

เคยเห็นแต่เค้าเอาแผ่นแดมป์ มาใส่ ประตู 4 บาน แล้วก็แดมป์พื้นทั้งคัน แต่ราคาก็หลายอยู่

เเผ่นเเดมป์ผมเคยไปดูคลองถมมา ลองจับๆมันคล้ายๆผ้าใบ บังเเดด ตามร้านเเผงลอยพอนึกออกมั้ยครับ
ผมว่ามันบางไป เเบบนี้้มันหนากว่า น่าจะกันเสียงได้ดีกว่าครับ
ปล.สำคัญสุดคือถูกกว่าหลายเท่าเลย ม้วนใหญ่ๆ 500-600 ได้ทั้งคันยันพื้นรดเลยครับ

ต้องขอโทษคุณ arsenal ด้วยครับพอดีไม่ได้ถ่ายเเบบละเอียดทุกขั้นตอนขนาดนั้นมาอะครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ  จัดเลยพรุ่งนี้

มาเก็บข้อมูล

เจ๋งดีครับ ต้องศึกษาการแงะบ้างแล้ว
www.3singservice.com
จำหน่ายและบริการติดตั้ง จานดาวเทียม กล้องวงจรปิด และระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์และอินเตอร์เน็ต

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆ ปล.แต่ต้องไปฝึกแงะก่อนครับ
อูปกรณ์หาไม่ยากเพราะมีแหล่งอยู่ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host