"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมคันเดิม วีออส..ของโตโยต้า..มันจะเป็นมาตรฐานเดียวกันหมดทั่วประเทศนะครับ..เท่าที่ผมเจอ..เคยเข้าศูนย์ที่อุดร,ขอนแก่น,โคราช,สุรินทร์..ให้คะแนนเต็ม 10 เท่ากันทุกศูนย์ทั้งสถานที่และการบริการ..ผมออกรถที่ขอนแก่น..เซล.ชื่อคนึงบริการดีมากครับ..โทรตามโทรเช็คตลอด..จน สองปีกว่า..จนเราสนิทกันเป็นเหมือนพี่น้องเลยครับ..สรุปว่า..ออกรถที่โตโยต้าขอนแก่น..ผมได้น้องชายอีกคน..ถ้าฮอนด้า..บริการได้ซักครึ่ก็ดีเน๊อ..ผมก็เหมือนหลายๆคน..อยากออกโตโยต้า..แต่นิววีออสไม่สวยเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host