"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ระว้งที่จอหอก็เริ่มทำให้เสียความรู้สึกเนื่องจากทำยอดขายกระฉูดรถเริ่มเข้า0มากช่างเริ่มหลุดหลายคัน  
ของผมเอารถไปเคลมช่วงน้ำท่วมเนื่องจากน้ำเข้าพรมพื้นรถ  ถอดเบาะรถผมมมีแต่รอยเสียความรู้สึกมาก
เข้ารับบริการครั้งแรกก็โดนซะแล้ว  ดีที่ทาง0เปลี่ยนใหม่ให้หมดแต่ก็เสียความรู้สึกตรงที่ว่ารอยที่ช่าง
ฝากไว้ผมเป็นคนเจอเองทั้งหมด  วิ่งเข้า-ออกหลายรอบ  ทำเป็นรอยแล้วแทนที่จะบอกลูกค้าให้รับทราบ
ต้องให้เราโทรไปแจ้ง  ไม่รู้มีQCเช็ครถหรือเปล่า  ฝากอีกเรื่องครับบริเวณที่ตรวจรับรถที่ซ่อมเสร็จมองเห็น
ไม่ค่อยชัดเจนยิ่งเสร็จช่วงเย็นๆไม่ต้องพูดถึงโดยเฉพาะในห้องโดยสารแทบต้องเอาไฟฉายส่อง  รอยที่ช่าง
ฝากไว้ผมตรวจเจอที่บ้าน  ส่วน0ตรงข้ามเดอะมอลล์ลูกค้าเริ่มหนีมาที่จอหอหลายคันแล้วครับ
ผมก็เคยใช้รถของพี่ต้าก็ยอมรับว่าการบริการ ต่างๆดีกว่าทางพี่ด้าครับตามที่คุณบอกมา(0ที่โคราช)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host