"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าเรารู้สึกไม่ดีกับศูนย์ไหนก็เปลี่ยนศูนย์เลยครับ ....... ให้เค้ารู้บ้างว่าเราก็ไม่ได้ง้อ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ที่กรุงเทพผมแนะนำที่ศูนย์นราธิวาสครับ บริการดี ได้เปลี่ยนอะไรนิด ๆ หน่อย ๆ ฟรีไม่คิดเงิน ไม่คิดค่าแรงครับ
ไปรับตอนเย็นล้างรถไม่ทัน ก็ให้บัตรล้างรถเพื่อมาล้างวันหลังด้วย ก่อนกลับบ้านปีใหม่เดี๋ยวแวะไปล้างครับ สะอาดกว่าล้างข้างนอกเพราะล้างเครื่องให้ด้วย :D
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host