"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อืม..ก็น่าเห็นใจคนรักรถเนอะ  ผมก็ใช้บริการที่เดียวกัน เคยไปทำสีกันชนหน้าหลัง ก็มีตำหนิติดมาบ้าง เอารถกลับไปให้ช่างแก้งานให้ ก็ออกมาดีพอสมควร ไม่ถึงกับเลวร้ายเท่าไหร่ ที่จริงเราก็พอพูดจากับศูนย์เขาได้อยู่นะครับ ยังไงก็ขอให้ทางศูนย์แก้ไขการบริการให้ดีขึ้นกว่านี้อีก ส่วนเราๆท่านๆ ก็ใจเย็นๆบ้างครับ คนไทยพูดคุยกันได้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host