"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมก็เจอ ที่เดียวกันเลย และไม่เข้ามันอีกเลย....สมน้ำหน้าตัวเอง..หึหึ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ม่ายลองไปศูนย์  HONDA อ.ปากช่องอ่ะคับ ผมไปใช้บริการมาก้อโอเคน่ะ พอดีรถไปเสียที่โน่นอ่ะ ตอนไปเขาใหญ่ อ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หนูก้อเพิ่งไปรับรถวันนี้ล่ะพี่ที่0หน้าเดอะมอลล์ แล้วแต่เซลล์อ่ะป่าว

เพิ่งถอยน้องชายคนล่าสุดมาสีขาวค่ะ

ระว้งที่จอหอก็เริ่มทำให้เสียความรู้สึกเนื่องจากทำยอดขายกระฉูดรถเริ่มเข้า0มากช่างเริ่มหลุดหลายคัน  
ของผมเอารถไปเคลมช่วงน้ำท่วมเนื่องจากน้ำเข้าพรมพื้นรถ  ถอดเบาะรถผมมมีแต่รอยเสียความรู้สึกมาก
เข้ารับบริการครั้งแรกก็โดนซะแล้ว  ดีที่ทาง0เปลี่ยนใหม่ให้หมดแต่ก็เสียความรู้สึกตรงที่ว่ารอยที่ช่าง
ฝากไว้ผมเป็นคนเจอเองทั้งหมด  วิ่งเข้า-ออกหลายรอบ  ทำเป็นรอยแล้วแทนที่จะบอกลูกค้าให้รับทราบ
ต้องให้เราโทรไปแจ้ง  ไม่รู้มีQCเช็ครถหรือเปล่า  ฝากอีกเรื่องครับบริเวณที่ตรวจรับรถที่ซ่อมเสร็จมองเห็น
ไม่ค่อยชัดเจนยิ่งเสร็จช่วงเย็นๆไม่ต้องพูดถึงโดยเฉพาะในห้องโดยสารแทบต้องเอาไฟฉายส่อง  รอยที่ช่าง
ฝากไว้ผมตรวจเจอที่บ้าน  ส่วน0ตรงข้ามเดอะมอลล์ลูกค้าเริ่มหนีมาที่จอหอหลายคันแล้วครับ
ผมก็เคยใช้รถของพี่ต้าก็ยอมรับว่าการบริการ ต่างๆดีกว่าทางพี่ด้าครับตามที่คุณบอกมา(0ที่โคราช)

เป็นประจำครับ o นี้ เรามีทางเลือกอื่นอยู่ครับลองเปลี่ยน o นั่นแหละครับ

กาฬสินธุ์เด้อๆๆๆ ดี  555+ บริการเหมือนอยู่บ้าน อยากออกไปไหนเขาก็ไปส่งเราถึงที่หมาย อยากเล่นเน็ตมีคอมให้เล่น อยากดูทีวีมีทีวีให้ดู กาแฟ+ม่าม่าๆ กินๆๆไปเถอะ มีเพียบ บริการสุดยอดๆๆ

ศูนย์ จอหอ บริการ ดี อย่าง ท่าน ว่า จริงๆ ครับ ผม ก็ออกรถที่ นั้น พี่ แก ตาม ลูกค้ามากๆ.....ผม เเนะ นำเลย ใคร อยู่โคราช ไป จอหอ โลด ครับ

ผมเลิกเข้าศูนย์เชิดชัยตั้งแต่ทำสีเมื่อต้นปี 54 แล้วครับ งานชุ่ย ผลัดวันประกันพุ่ง ... ตอนนี้ถ้าซ่อมหรือเปลี่ยนอะไหล่ น้ำมันเครื่อง  ผมทำข้างนอกหมดครับ

ผมก็โดนครับเช็คระยะ ศูนย์ไม่สนใจลูกค้าซะเลยให้ผมรอจนศูลย์จะปิดแล้วไม่บอกด้วยว่ารถเสร็จแล้ว บอกให้ทำโนนทำนี่ให้ก็ไม่ทำ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host