"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เปลี่ยนที่เลยพี่..

ศูนย์แบบนั้นอย่าไปเข้ามัน..

ที่ลพบุรีบริการดีมากครับ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เข้า ใจ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

ผมเลิกเข้า0ฮอนด้ามานานมากแล้ว ชีวิตดีขึ้นเยอะ
เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา อากาศเย็นสบายนั่งทำรถเอง
เปลี่ยนน้ำมันเบรค น้ำมันครัช น้ำมันเกียร์ น้ำมันเครื่อง ผ้าเบรค ลูกหมากหนวดกุ้ง
ลูกปืนล้อหลัง สลับยาง เสร็จสักบ่าย3
ยังอดนั่งนึกนึก0ฮอนด้า ถ้าเข้าไปมันคงเล่นเราหนัก กับฝีมือห่วยๆรีบทำส่งๆลูกค้าไป
เวลามีปัญหาก็ต้องส่งให้มันแก้งานจนเหนื่อยทั้งใจและกาย
HCC....Thonburi Zone   No.10

อืม..ก็น่าเห็นใจคนรักรถเนอะ  ผมก็ใช้บริการที่เดียวกัน เคยไปทำสีกันชนหน้าหลัง ก็มีตำหนิติดมาบ้าง เอารถกลับไปให้ช่างแก้งานให้ ก็ออกมาดีพอสมควร ไม่ถึงกับเลวร้ายเท่าไหร่ ที่จริงเราก็พอพูดจากับศูนย์เขาได้อยู่นะครับ ยังไงก็ขอให้ทางศูนย์แก้ไขการบริการให้ดีขึ้นกว่านี้อีก ส่วนเราๆท่านๆ ก็ใจเย็นๆบ้างครับ คนไทยพูดคุยกันได้

ที่กรุงเทพผมแนะนำที่ศูนย์นราธิวาสครับ บริการดี ได้เปลี่ยนอะไรนิด ๆ หน่อย ๆ ฟรีไม่คิดเงิน ไม่คิดค่าแรงครับ
ไปรับตอนเย็นล้างรถไม่ทัน ก็ให้บัตรล้างรถเพื่อมาล้างวันหลังด้วย ก่อนกลับบ้านปีใหม่เดี๋ยวแวะไปล้างครับ สะอาดกว่าล้างข้างนอกเพราะล้างเครื่องให้ด้วย :D

ฮอนด้า เฮ้อออออออออออออออออออออออ

ดีใจที่ผมไม่เจอปํญหาแบบนี้  ศูนย์ฮอนด้าชลบุรี ผมให้ ดาวเท่าไก่ย่างเลย เซลล์น่ารักนิสัยดี บริการเยี่ยม ฝ่ายรับรถ ฝ่ายเคลมประกัน เอารถไปซ่อมสีกันชน เจ้าหน้าที่ศูนย์บอกคลิปล็อคอะไรไม่รู้มันหักเปลี่ยนให้เลย ห้องรับรองลูกค้า มีกาแฟ ขนม ทีวี คอม+ internet ให้ใช้ เวลาไปเช๊คระยะก็ได้พักผ่อนไปในตัวเพราะมีห้องให้งีบได้ด้วย  ผมเชียร์มากไปรึเปล่าเนี่ย ถ้าผจก.ศูนย์เข้ามาอ่านเจอ เช็คระยะ 80000 กม.นี่ขอส่วนลด 50% นะครับ

เปลี่ยน 0 เถอะครับ  ที่นี่ขึ้นชื่อเรื่องแบบนี้มานานแล้ว

ถ้าเรารู้สึกไม่ดีกับศูนย์ไหนก็เปลี่ยนศูนย์เลยครับ ....... ให้เค้ารู้บ้างว่าเราก็ไม่ได้ง้อ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host