"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมอยู่สุรินทร์ แต่ทำงานโคราช กลับบ้านปีละ 2 ครั้ง ทำไงจะได้มิตติ้งละครับเนี๊ยะ บ้านไม่ได้อยู่ในเมืองด้วยดิ (อยู่บ้านนอกครับ..)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะกลับสุรินทร์วันที่ 30 คร้าบ แต่บ้านผมอยู่ห่างตัวสุรินทร์ไปอีก 90 โล....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ป๊าด คั๊กขนาดเนาะเอื๊อย ข่อยคนสุรินทร์แต่ทำงานก๊ะโคราช เลยบ่อได้มิตติ้งก๊ะเพิ่นดอกเด้อ.....

มีข่าวเรื่องชายแดนเลยรู้สึกไม่ค่อยดีเลยสงสารคนที่อยู่ใกล้ชายแดนจัง บ้านผมอยู่ไกลน่อยโชคดีไป เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนที่อยู่ในพื้นที่นะครับ
ชาวสุรินทร์มิทติ้งกันบ่อยไหม๊ครับ เผื่อมีโอกาศ ขากลับบ้านจะแวะทักทายนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host