"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากเปิด ชมรมคนเมืองช้าง CITYCLUP คนสุรินทร์ห้ามพลาดน่ะ

{:4_388:}อยู่สุรินทร์ครับ  มาทำงานในเมืองทุกวัน ขับในเมืองทุกวัน  ช่างเสกเองครับ
ถ้าเห็นยังงัยโบกมือได้ครับ อยากเปิด ชมรมคนเมืองช้าง CITYC
ถ้าสนใจเข้าร่วม
ส่งรายชี่อที่อยู่ เบอร์โทรด้วยน่ะ จะเรียกมามิตติ้งกัน[attach]12873[/attach][attach]12874[/attach][attach]12875[/attach]
รายละเอียดเข้าจะแจ้งมาที่หลัง  ขอให้สมัครมาก่อนน่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่เป็นไรหรอกครับ KoRNee33 ฝากเบอร์โทรไว้ก้อได้  ถ้ามีมิตติ้งเมื่อไรเราจะติดต่อกลับครับ (ถ้าว่างยังงัยมาได้ครับ)

ยินดีต้อนรับครับ ถ้ามีมิตติ้งจะสงข่าวบอกอีกที

ใช่เลย

ถ้าอยากแต่งรถรอบคัน  มาแต่งร้านข้างนอกดีกว่าน่ะครับ  ในศูนย์แพง

ใช่เลยครับnayying

ชุดแต่งสามารถออกแบบเองได้

ROCKY สนใจแต่งรถ โทรมา 0803707060 ช่างเสกครับ

ร้านเปิดตัวใหม่ราคากันเอง อยู่สุรินทร์บ้านเรานี่เอง  ร้านส้มตำริมทาง
ดูด้านนอกอย่าคิดว่า ตำส้มตำขายอย่างเดียว ลองไปคุยกันด้านในว่ามีอีกเยอะ
เจ้าของร้าน ชื่อ ช่างเอ๋ คุยกันได้เลย ราคาแบบว่าคุณแต่งได้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host