"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ร้านเปิดตัวใหม่ราคากันเอง อยู่สุรินทร์บ้านเรานี่เอง  ร้านส้มตำริมทาง
ดูด้านนอกอย่าคิดว่า ตำส้มตำขายอย่างเดียว ลองไปคุยกันด้านในว่ามีอีกเยอะ
เจ้าของร้าน ชื่อ ช่างเอ๋ คุยกันได้เลย ราคาแบบว่าคุณแต่งได้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีข่าวเรื่องชายแดนเลยรู้สึกไม่ค่อยดีเลยสงสารคนที่อยู่ใกล้ชายแดนจัง บ้านผมอยู่ไกลน่อยโชคดีไป เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนที่อยู่ในพื้นที่นะครับ
ชาวสุรินทร์มิทติ้งกันบ่อยไหม๊ครับ เผื่อมีโอกาศ ขากลับบ้านจะแวะทักทายนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นัดกันวันไหนบอกด้วย  อยู่ท่าตูม จะไปในทันใด

ตอบกลับ 33# gon

มาแล้วเหรอ เฮียก๋อนน อิอิ

อยากไปๆๆๆ สุรินทร์ไปกินสุรา...อะหึ อะหึ
tonkanl

มาๆๆๆ เลยลุงตั้มมม
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

พี่คับ ผมอยู่สุรินทร์ จะหาสปริงโหลดมือสอง ของ type z หาได้ที่ใหนคับ
แต่ถ้ามือ 1 ราคาเท่าไหร่คับ

ด้วยคนครับ
"วัฒน์"ครับ  จัดไปครับมิตติ้งเราชาวสุรินทร์/ใกล้เคียง
อยู่ในเมืองสุรินทร์นี่ล่ะครับ 080-001-5535
alek_wat@hotmail.com

มีข่าวมาไหม  เราจะตั้งชมรม มีร้านอาหาร ดนตรี  เฉพาะชมรมรถแต่ง
ตอนนี้กำลังก่อสร้างอาครอยู่  เดี๋ยวเปิดตัววันไหน  จะมาบอก...........
จะรวมกันจัดมิตติ้ง อยู่ในตัวเมืองสุรินทร์  อยากพลาดน่ะครับ.......................

ยินดีด้วยครับ "ช่างเสก" ถ้าไม่ติดงานและเป็นวันหยุดจะพยายามไปย๋ามเด้อ พี่-น้อง
tonkanl

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host