"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากเปิด ชมรมคนเมืองช้าง CITYCLUP คนสุรินทร์ห้ามพลาดน่ะ

{:4_388:}อยู่สุรินทร์ครับ  มาทำงานในเมืองทุกวัน ขับในเมืองทุกวัน  ช่างเสกเองครับ
ถ้าเห็นยังงัยโบกมือได้ครับ อยากเปิด ชมรมคนเมืองช้าง CITYC
ถ้าสนใจเข้าร่วม
ส่งรายชี่อที่อยู่ เบอร์โทรด้วยน่ะ จะเรียกมามิตติ้งกัน[attach]12873[/attach][attach]12874[/attach][attach]12875[/attach]
รายละเอียดเข้าจะแจ้งมาที่หลัง  ขอให้สมัครมาก่อนน่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กระจังหน้างามแท้...จัดไหนมาครับท่าน ดูเหมือนจะเป็นแบบติดเสริมเอาใช่ไหม หรือว่ายกชุดหน้าเลย  โดนใจๆ

มาๆๆๆ สมาชิกชาวสุีรินทร์  มากันเยอะๆๆๆ จะได้ไปเยือน
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ผมอยู่สุรินทร์ แต่ทำงานโคราช กลับบ้านปีละ 2 ครั้ง ทำไงจะได้มิตติ้งละครับเนี๊ยะ บ้านไม่ได้อยู่ในเมืองด้วยดิ (อยู่บ้านนอกครับ..)

ไม่เป็นไรหรอกครับ KoRNee33 ฝากเบอร์โทรไว้ก้อได้  ถ้ามีมิตติ้งเมื่อไรเราจะติดต่อกลับครับ (ถ้าว่างยังงัยมาได้ครับ)

อยู่ด้วยคนคับ

จะกลับสุรินทร์วันที่ 30 คร้าบ แต่บ้านผมอยู่ห่างตัวสุรินทร์ไปอีก 90 โล....

ไปด้วยครับน่าสนใจเมืองช้าง

ยินดีต้อนรับครับ ถ้ามีมิตติ้งจะสงข่าวบอกอีกที

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host