"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สมาชิกใหม่อุดร รายงานตัวครับ

อยู่อุดรครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เจอที่ไหนทักทายด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ส่งรูปครับ เปลี่ยนล้อเป็นขอบ 17 ครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดูสูงโย่งไม่เบาเลยครับ แปลกตาดี

ยินดีที่ได้รู้จัก 555
รถโย่ง น่าจะใส่สเกิต จะพอช่วยได้ แต่ ดูล้อแม็กมันล้นซุ้มยังไงไม่รู้ระวังจะติดซุ้มเน่อเวลา ขับลง หลุมหรือคอสะพาน

สวยดีค่ะ

สวยมากๆครับ

ตอบกลับ 2# แอ็ด

เท่ห์ได้ใจจริงๆ..ขายอะไรไปน้า...สเกิร์ตรึเปล่า..อิ อิ..เราก็ยังไม่ได้ติดเหมือนกัน หุ หุ

พิมพ์ผิดนะ...จะพิมพ์ว่า   ขาดอะไรไปน้า... อิ อิ

ขอโทษครับที่มาตอบคำถามเพื่อนๆ ช้าไปหน่อยคือว่างานยุ่งนะครับ ตอนนี้ยังไม่ทำอะไรครับ เปลี่ยนแม๊กกับติดฟิล์ม ต่อไปว่าจะกดลงมากสองนิ้ว ส่วนสเกิร์ตคิดว่าเป็นรายการต่อไป หรือว่าอาจจะไม่ติดก็ได้ครับ เพราะว่าทางขึ้นบ้านกับที่ทำงานมันสูงมากครับ เพื่อนๆ ที่ทำงานเอาสเกิร์ตไปซ่อมไม่รู้กี่คันแล้ว คือมันมีตัวอย่างนะครับ สวัสดีอีกครั้งครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ เจอที่ไหนทักกันด้วยนะครับ

แบบนี้จั๊มเนินสบายเลย ไม่ติด ชัว ปิงโหลดซักหน่อยไม๊คับ เทอิ่นขดเขียวรับรองหล่อแน่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host