"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 49# flukbypass

ทำที่ข่วงสิงห์เครื่องเสียง เชียงใหม่ ไม่แน่ใจว่าเท่้าไหร่จำไม่ได้ ประมาณ 2000-2500 ต่อข้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  zxblack745

เสา เอทำมาเท่าไรคราบ
เเล้วทำมาจากท ...
flukbypass โพสต์เมื่อ 8/11/2012 23:09

ลองเข้าไปดูค้าบ
http://www.khuangsingha.com/forum/index.php?topic=2555.0
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว้าว ผมเป็นคนเชียงใหม่แต่มาทำงานที่ระยอง กำลังมองๆแนวแต่งรถซิตตี้ ZX สีดำพอดี ขอบคุณคร๊าบบบบ

สวยครับ สุดยอด กำลังหาแนวแต่งนี้อยู่ อิอิ

รบกวนช่วยPM ร้านทำskirt รอบคันให้อีกทีครับพอดีผมไม่ได้เปิดดูว่าใครmassage มาเลยลบข้อความไปยังไม่ได้เปิดอ่าน ขอบคุณมากครับ0884108640

รบกวนขอรายละเอียดหน่อยครับเห็นแล้วมันโดนใจมาก

รบกวนคุณ ZX Black 745
ขอทราบรายละเอียด ค่าใช้จ่าย ร้านที่ทำ ด้วยครับ
ได้โปรด อยากหล่อด้วยคัน

รบกวนคุณ ZX Black 745
ขอทราบรายละเอียด ค่าใช้จ่าย ร้านที่ ...
ภาณุ โพสต์เมื่อ 9/1/2013 09:01

pm ไปแล้วค้าบ

สวยมากเลยคับ ขอเอามาเป็นแนวทางหน่อยนะคับ

สวยมากเลยคับ ขอเอามาเป็นแนวทางหน่อยนะคับ ...
korapatox โพสต์เมื่อ 14/3/2013 13:13

ยินดีค้าบ ^ ^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host