"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
part ชุดนี้ ninto น่าจะมีนะครับ
CITY_SPORT โพสต์เมื่อ 21/2/2011 15:05

ช่ายๆๆ  ร้าน ninto  เลย  เคยเห็นอยู่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แต่ชิ้นหน้าไม่เหมือน ninto อะคับ ถาม ที่ vip car thailand
เห็นว่าของ Grand legent  แต่ไม่รู้ราคาเท่าไหร่  
เดี๋ยวขอหาข้อมูลก่อน...นะัคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แต่ชิ้นหน้าไม่เหมือน ninto อะคับ ถาม ที่ vip car thailand
เห็นว ...
zxblack745 โพสต์เมื่อ 21/2/2011 19:07

ค่ายนี้ราคาคงแรงนิดนะครับ แต่คุณภาพเยี่ยม ลองดูยังมีอีกหลายร้านครับ ยังไงรอท่านเติ้ลมาแนะนำอีกทีจ้า

ชิ้นหน้าแปลงได้นะครับ
ลองดู

ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำคับ

เห็นว ...
zxblack745 โพสต์เมื่อ 21/2/2011 19:07

คันสีขาว COMPLEAT BY GRAND LEGEND แต่ส่ง พาร์ทให้ fastguy ทำคับ
ชุดนี้ไม่มีโมลคับถ้าทำต้องเอารบมาจอด ค่าเสียหายทั้งหมดพร้อมไฟน่าจะ 30K คับ

คันสีขาว COMPLEAT BY GRAND LEGEND แต่ส่ง พาร์ทให้ fastguy ทำคับ
ชุด ...
CITYDAD โพสต์เมื่อ 22/2/2011 13:28

ลำบากละซิเนี๊ยะเรา...  ต้องเอารถลงไปทำที่ กรุงเทพฯ
    ถามคุณเติ้ลอีกนิดนะ ว่าอย่าง vios สีดำ ของคุณรัน ก็ร้านพี่เล็ก เหมือนกันหรือเปล่าเอ่ย

อัพมาแล้ววววว  Mode Parfume Game R  
ยังเหลือปรับชิ้นหน้าอีกนิดนึง เดวถ่ายมาลงใหม่ ^^

พี่คับ vip สีดำ พี่แต่งโดนไปทั้งหมดกี่บาทอ่พี่ เฉพาะของแต่งภายนอกอ่คับ

พี่คับ vip สีดำ พี่โดนไปกี่บาทคับ ไม่รวมภายใน เฉพาะภายนอก อคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host