"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City ZX Mode Parfume Gamu R (เพิ่มรูปสาวๆ อิอิ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/4/2013 13:03 โดย zxblack745

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/4/2013 14:56 โดย zxblack745

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/4/2013 14:55 โดย zxblack745

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/4/2013 14:47 โดย zxblack745

งาน Northern Auto Show 2013  ลานน้ำพุ โรบินสัน เชียงใหม่

Fitment meeting in chiangmai

ภาพไปร่วมงาน Flush !!

งาน Northern Auto Show 2012 ลานน้ำพุ โรบินสัน เชียงใหม่

เป็นคนหนึ่งเหมือนกันที่ชอบการแต่งรถ สไตล์นี้ ตอนนี้ใช้ CITY ZX 2006 ก็ค่อยๆ แต่งไปเรื่อยๆ
ตอนนี้กำลังหาชุดแต่งที่ลงตัวยังไม่ได้เรย(ยังใส่ mugen อยู่เลย)......
ชุดแต่ง VIP สำหรับ CITY ZX หายากมากๆ
สุดท้ายนี้ของให้ทุกท่านมีความสุขกับการแต่งรถ ให้ VIP ที่สุดคับป๋ม

เปลี่ยนยางมาใหม่คับ ยางเดิม 205/45/17 หนาไปไม่ดึงยาง เพื่อให้ได้อารมณ์วิปปุ
ก็เลยหันมาคบ กับยาง nangang 165/40/17 ดึงๆ บางๆ ขับลำบากนิดนึง แต่พวงมาลัยเบาขึ้นเยอะเรย
แต่ว่าาาาาา.....พาร์ทยัง Mugen อยู่ คงเป็นสเต็บต่อไป
ฝากติชมด้วยคับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฮื้มค่อยๆๆแต่งครับแต่สีดำ วีไอพี สวยดีนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาชุดของผมป่าว
กระจังหน้าแคมรี่
อิอิ

เอาชุดของผมป่าว
กระจังหน้าแคมรี่
อิอิ ...
CITY_SPORT โพสต์เมื่อ 11/12/2010 20:10

คุณ CITY_SPORT อยากเห็นรูปชัดๆจัง หน้า หลัง ข้างด้วย

คุณ CITY_SPORT อยากเห็นรูปชัดๆจัง หน้า หลัง ข้างด้วย ...
zxblack745 โพสต์เมื่อ 12/12/2010 10:05

PM เมล์มาครับ
เดียวส่งให้

วิปปุๆตามมาอีกคันครับกำลังโตทีเดียวเด๋วโตอีกนิดจะมาให้ชมมั่ง
nu_aacp 0843260975  CITY 2009

สวยงับ

สู้ๆคับ เอาใจช่วย และรอชมคับ เด๋ว 21 นี้ว่าจะไปเที่ยวเชียงใหม่ซะหน่อยกำลังขาดไกด์เลย
LITTLE VIP SHOP    SHOP VIP FOR HONDA CITY    tel 0814343390

แหล่ม เลย ครับ
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

สู้ๆคับ เอาใจช่วย และรอชมคับ เด๋ว 21 นี้ว่าจะไปเที่ยว ...
CITYDAD โพสต์เมื่อ 12/12/2010 23:30

ยินดีต้อนรับคับ....ถึงตอนนั้นเชียงใหม่คงหนาวแล้วหละ... เดินทางปลอดภัยคับ

ป.ล.มะไหร่ ชุดแต่ง D.A.D ของ zx จาเสร็จอะคุงเติ้ล รออยู่นะ...อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host